Khám Phá Công Nghệ Đột Phá Cùng Máy Đo Ghi Nhiệt Độ, Độ Ẩm, CO2 và Áp Suất Testo 162 IAQ
Trong thời đại công nghệ hiện nay, việc quản lý không khí và khí hậu trong không gian sống và làm việc của bạn chưa bao giờ dễ dàng hơn với máy đo ghi nhiệt độ, độ ẩm, CO2 và áp suất online Testo 162 IAQ – mã số 0572 1626. Với sản phẩm này, không chỉ không khí trong nhà sẽ được cải thiện mà còn giúp tối ưu hóa môi trường làm việc của bạn trở nên hiệu quả hơn bao giờ hết.
Tính Năng Ưu Việt Của Testo 162 IAQ
Testo 162 IAQ không chỉ đo chỉ tiêu nhiệt độ, độ ẩm, CO2 và áp suất khí quyển mà còn đạt tới mức độ chính xác ấn tượng thông qua các chỉ số dưới đây:
- Độ ẩm: Dải đo từ 0 đến 100%RH với độ chính xác lên đến ±3 %RH ở 25 °C, độ phân giải chỉ 0,1% giúp bạn có thông tin chi tiết nhất về độ ẩm môi trường.
- Áp suất: Dải đo 600 đến 1100 mbar với sai số chỉ ±3 mbar, đảm bảo độ tin cậy trong mọi điều kiện khí hậu.
- CO₂: Dải đo CO₂ xung quanh từ 0 đến 5000 ppm. Với độ chính xác ((100 ppm + 3% giá trị đo)) ở 25 °C, bạn hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng không khí.
- Nhiệt độ: Các chỉ số được đo từ 0 đến +50 °C với độ chính xác ±0,5 °C và độ phân giải 0,1 °C.
Công Nghệ Tiên Tiến Dành Cho Ngôi Nhà Thông Minh Của Bạn
Sản phẩm kết nối với ứng dụng testo Smart App giúp bạn dễ dàng theo dõi và phân tích dữ liệu từ xa. Ngoài ra, với kết nối WLAN hiện đại, các giá trị đo được lưu trữ một cách an toàn và khoa học trong testo Saveris Cloud.
Mỗi khi có cảnh báo vi phạm giá trị giới hạn, ngay lập tức bạn sẽ nhận được thông báo qua đẩy, email hoặc SMS, đảm bảo bạn luôn nắm bắt được tình hình không khí xung quanh một cách nhanh chóng nhất.
Thiết Kế Tiện Lợi, Hiệu Quả
Nhờ màn hình hiển thị lớn, bạn có thể kiểm tra trực quan các chỉ số tại chỗ một cách dễ dàng và nhanh chóng. Với thiết kế nhỏ gọn chỉ 240g và kích thước 117 x 82 x 32,0mm, thiết bị thích hợp cho mọi không gian từ gia đình đến môi trường công nghiệp.
Testo 162 IAQ còn gây ấn tượng với thời lượng pin lên đến 1 năm nhờ vào chế độ chu kỳ đo linh hoạt từ 1 phút đến 24 giờ tùy chọn.
Dành Cho Ai?
Máy đo Testo 162 IAQ là giải pháp hoàn hảo cho những người quản lý không gian làm việc chuyên nghiệp, các kỹ sư môi trường và cả những gia đình muốn tối ưu hóa chất lượng không khí trong nhà mình. Sản phẩm này không chỉ mang lại giá trị vượt trội mà còn góp phần bảo vệ sức khỏe của bạn và gia đình.
Hãy nâng tầm chất lượng sống của bạn ngay hôm nay với máy đo ghi nhiệt độ, độ ẩm, CO2 và áp suất online Testo 162 IAQ. Đưa sự an tâm và tiện nghi đến gần bạn hơn bao giờ hết!
| Độ ẩm – Điện dung | |
| Dải đo | 0 đến 100%RH (không đọng sương) |
| Độ chính xác | ±3 %RH (ở 25 °C và < 20 %RH và > 80 %RH) ±1 %rF/year Drift ±1 %rF Hysterese ±2%RH (20 đến 80%RH ở 25 °C) |
| Độ phân giải | Độ ẩm 0,1% |
| Áp suất tuyệt đối | |
| Dải đo | 600 đến 1100 mbar |
| Độ chính xác | ±3 mbar ở +22 °C |
| Độ chính xác | 1 mbar |
| CO₂ xung quanh | |
| Dải đo | 0 đến 5000 ppm |
| Độ chính xác | ± (100 ppm + 3% giá trị đo) ở + 25 °C (với hoạt động của pin) ± (50 ppm + 3% giá trị đo) ở + 25 °C |
| Độ phân giải | 1 ppm |
| Nhiệt độ | |
| Dải đo | 0 đến +50 °C |
| Độ chính xác | ±0,5 °C |
| Độ phân giải | 0,1 °C |
| Thông số kỹ thuật chung | |
| Cân nặng | 240g |
| Kích thước | 117 x 82 x 32,0mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 đến +50 °C |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Chu kỳ đo | 1 phút đến 24 giờ (với nguồn điện liên tục); 5 phút… 24h (beiBatteriebetrieb) |
| Tốc độ truyền thông | 1 phút đến 24 giờ (với nguồn điện liên tục); 5 phút… 24h (beiBatteriebetrieb) |
| Kết nối WLAN |
Tiêu chuẩn mạng LAN không dây được hỗ trợ: IEEE 802.11 b/g/n; Các phương pháp mã hóa có thể: WPA2 Enterprise: EAP-TLS, EAP-TTLS-TLS, EAP-TTLS-MSCHAPv2, EAP-TTLS-PSK, EAP-PEAP0-TLS, EAP-PEAP0-MSCHAPv2, EAP-PEAP0-PSK, EAP-PEAP1-TLS, EAP-PEAP1-MSCHAPv2, EAP-PEAP1-PSK, WPA Personal, WPA2 (AES), WPA (TKIP), WEP |
| Thời lượng pin | 1 năm |
| Bộ nhớ | 32.000 Giá trị đo lường / Tổng của tất cả các kênh |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 đến +50 °C |
Xem thêm