Đầu đo nhiệt độ tiếp xúc KIMO SIK-1500HT (0 ... +1000°C, 1500mm)
KIMO SAUERMANN
SIK-1500HT
Liên hệ
Miêu tả Đầu đo nhiệt độ tiếp xúc KIMO SIK-1500HT (0 ... +1000°C, 1500mm)
Sensor đo nhiệt độ tiếp xúc nhiệt độ cao (lên đến 1000°C) SIK-1500-2000HT
Mã hàng: SIK-1500 HT (24979)  / đầu đo dài 1500 mm
Mã hàng: SIK-2000 HT (24980)  / đầu đo dài 2000 mm
  • Khoảng đo: -40 ... +1000°C
  • Độ chính xác: từ -40 ... +375°C : ±1,5°C ngoài khoảng trên: ±0.4% giá trị đọc
  • Loại đầu đo nhiệt độ có tay cầm bằng thép, cáp dài xoắn
  • Đầu đo được làm bằng thép không gỉ
  • Đường kính đầu đo: 6 mm
MUA SẢN PHẨM MÁY ĐO NHIỆT ĐỘ, ĐỘ ẨM CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?
Quý khách hàng có nhu cầu mua Thiết bị  MÁY ĐO NHIỆT ĐỘ, ĐỘ ẨM xin vui lòng :
+  Liên hệ đường dây hotline 094.13579.69 HOẶC Email: info@lamha.vn
Xem thêm các dòng MÁY ĐO NHIỆT ĐỘ, ĐỘ ẨM khác
Sản phẩm liên quan
Đầu Dò Nhiệt Độ Bề Mặt Kiểu K Độ Chính Xác Cao Ruibao NR-81533B (-40℃ đến 500℃)
450.000đ
Đầu đo tốc độ gió dạng cánh quạt KIMO SH-14T (Dùng cho model: VT210, HQ210, AMI310)
Dùng cho model: VT210, HQ210, AMI310
  • Đường kính cánh quạt Ø 14 mm
  • SH-14: Chiều dài đầu đo: 300 mm