Khám phá Testo 174 H - Hệ Thống Đo Lường Hoàn Hảo Cho Ngành HVAC/R
Testo 174 H – Nhiệt ẩm kế tự ghi với USB-C và phần mềm (cho HVACR) (0572 1741 02) là một sản phẩm đột phá trong lĩnh vực đo lường, đặc biệt tối ưu cho các ứng dụng HVAC/R (Heating, Ventilation, Air Conditioning, and Refrigeration). Được thiết kế để đảm bảo tiêu chuẩn cao nhất về kiểm soát chất lượng, sản phẩm này mang lại giải pháp hoàn hảo cho việc kiểm tra, bảo trì và vận hành thử nghiệm tất cả các hệ thống HVAC/R với độ chính xác tuyệt đối.
Độ Chính Xác Và Độ Tin Cậy Cao
Với loại cảm biến nhiệt độ NTC và cảm biến độ ẩm điện dung, Testo 174 H chính xác đến ±0,5 °C và ±3 %RH, đảm bảo dữ liệu đáng tin cậy trong dải đo từ -20 °C đến +70 °C và từ 0 đến 100 %RH. Sản phẩm có thể giải quyết mọi nhu cầu đo lường thông qua độ phân giải tới 0,1 °C và 0,1 %RH.
Thiết Kế Nhỏ Gọn Với Vận Hành Dễ Dàng
Với kích thước nhỏ gọn chỉ 60 x 38 x 18,5 mm và nặng 35 g, Testo 174 H rất dễ dàng cầm nắm và vận chuyển. Thao tác vận hành cực kỳ đơn giản với phần mềm phân tích chuyên nghiệp testo ComSoft, bạn có thể dễ dàng đánh giá, báo cáo và xuất dữ liệu đo lường dưới dạng PDF, XLS, HTML, CSV.
Sử Dụng Linh Hoạt, Tiết Kiệm Pin
Được trang bị pin lithium kéo dài 1 năm (với chu kỳ đo 15 phút ở +25 °C), Testo 174 H đảm bảo sự hoạt động liên tục trong thời gian dài mà không cần lo lắng về vấn đề nguồn điện. Tính năng cấu hình bộ ghi và khả năng đo lường từ 1 phút đến 24 giờ giúp sản phẩm này trở nên linh hoạt và mạnh mẽ.
Tiện Ích Với Kết Nối USB-C Và Phần Mềm Chuyên Nghiệp
Kết nối USB 2.0 kèm theo khả năng tương thích với cổng USB-C hiện đại, Testo 174 H mang lại sự thuận tiện trong quá trình truyền tải dữ liệu. Phần mềm testo ComSoft, với cả hai phiên bản Basic và Professional, cho phép bạn kiểm soát và phân tích dữ liệu một cách chi tiết và chuyên nghiệp.
Hãy nâng cấp trải nghiệm đo lường của bạn với Testo 174 H để khám phá hiệu suất cao và khả năng kiểm soát chính xác mà sản phẩm này có thể mang lại cho bạn. Đặt hàng ngay hôm nay để tận hưởng những lợi ích tuyệt vời của công nghệ tân tiến từ Testo.
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Loại cảm biến nhiệt độ | NTC |
| Dải đo | -20 đến +70 °C |
| Độ chính xác ±1 digit | ±0,5 °C (-20 đến +70 °C) |
| Độ phân giải | 0,1 °C |
| Loại cảm biến độ ẩm | Điện dung |
| Dải đo | 0 đến 100 %RH* |
| Độ chính xác ±1 digit | ±3 %RH (2 đến 98 %RH) ±0,03 %RH/K |
| Độ phân giải | 0,1 %RH |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHUNG | |
| Kênh | 2 kênh |
| Loại pin | 2x pin Lithium (CR 2032) |
| Thời lượng pin | 1 năm (chu kỳ đo 15 phút, +25 °C) |
| Nhiệt độ vận hành | -20 đến +70 °C |
| Nhiệt độ bảo quản | -40 đến +70 °C |
| Kích thước | 60 x 38 x 18,5 mm |
| Cân nặng | 35 g |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Chu kỳ đo | 1 phút đến 24 giờ |
| Bộ nhớ | 16.000 giá trị đo |
| Kết nối | USB 2.0 |
| Phần mềm | testo ComSoft Basic testo ComSoft Professional |
| Cấu hình bộ ghi | Có |
| Đánh giá dữ liệu đo lường | Có |
| Báo cáo | Có |
| Xuất dữ liệu đo lường | PDF / XLS / HTML / CSV |
Xem thêm