Máy Đo Nhiệt Độ Tự Ghi HACCP – Testo 184 T2: Giải Pháp Tối Ưu Cho Giám Sát Nhiệt Độ
Bạn đang tìm kiếm thiết bị giám sát nhiệt độ đáng tin cậy, chính xác và hiệu quả? Máy đo nhiệt độ tự ghi HACCP – testo 184 T2 (0572 1842) là lựa chọn hoàn hảo cho nhu cầu giám sát trong các lĩnh vực như dược phẩm, thực phẩm, và các sản phẩm nhạy cảm với nhiệt độ.
Tuổi Thọ Và Độ Tin Cậy
Với tuổi thọ lên tới 150 ngày kể từ lần đầu tiên bắt đầu chương trình đo bằng nút "Start", máy đo nhiệt độ tự ghi này đảm bảo hoạt động liên tục, đáng tin cậy suốt quá trình vận chuyển và lưu trữ.
Tính Năng Và Hiệu Suất Vượt Trội
- Dải đo nhiệt độ: từ -35 đến +70 °C, với độ chính xác ±0,5 °C và độ phân giải 0,1°C.
- Thời gian đáp ứng: t90 = 30 phút.
- Chu kỳ đo linh hoạt từ 1 phút đến 24 giờ, giúp giám sát nhiệt độ chính xác theo nhu cầu sử dụng.
Tiện Lợi Trong Báo Cáo Và Chứng Nhận
Thật dễ dàng để tạo báo cáo dữ liệu đo. Máy đo nhiệt độ tự ghi Testo 184 T2 tự động tạo ra báo cáo dạng PDF ngay sau khi kết nối với máy tính cá nhân, đảm bảo rằng tất cả thông tin quan trọng được tổng hợp nhanh chóng và chính xác.
Máy đo này đi kèm với tất cả dữ liệu cần thiết trong bộ ghi, bao gồm: dữ liệu đo PDF, tệp cấu hình, chứng chỉ kiểm tra chấp nhận 3.1 theo tiêu chuẩn DIN ISO 10204 và hướng dẫn sử dụng.
Tiêu Chuẩn Chất Lượng Quốc Tế
Được chứng nhận bởi HACCP Quốc tế, Testo 184 T2 đảm bảo tuân thủ đầy đủ các tiêu chuẩn an toàn và chất lượng quốc tế như GxP, 21 CFR Phần 11, HACCP và EN 12830.
Thiết Kế Và Cấu Trúc
- Kích thước nhỏ gọn: 40 x 12,5 x 96,5 mm, chỉ nặng 44 g, dễ dàng cài đặt và vận chuyển.
- Vỏ ngoài bằng vật liệu ABS bền bỉ, đạt tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP67.
An Toàn Và Dễ Sử Dụng
Được trang bị với chức năng cảnh báo bằng đèn LED và màn hình, bạn sẽ luôn có thể theo dõi tình trạng hoạt động của thiết bị mọi lúc. Pin Lithium không thể thay thế cung cấp năng lượng đáng tin cậy suốt tuổi thọ của máy.
Hãy trang bị cho doanh nghiệp của bạn máy đo nhiệt độ tự ghi HACCP – testo 184 T2, để đảm bảo an toàn và hiệu quả trong mọi điều kiện giám sát nhiệt độ!
| Nhiệt độ – NTC | |
| Dải đo | -35 đến +70 °C |
| Độ chính xác | ±0,5 °C |
| Độ phân giải | 0,1°C |
| Thời gian đáp ứng | t90 = 30 phút |
| Chu kỳ đo | 1 phút đến 24 giờ |
| Thông số kỹ thuật chung | |
| Cân nặng | 44 g |
| Kích thước | 40 x 12,5 x 96,5 mm |
| Nhiệt độ vận hành | -35 đến +70 °C |
| Vật liệu cấu tạo | ABS |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Yêu cầu hệ thống | Trình đọc Adobe® Acrobat |
| Màu sản phẩm | trắng |
| Tiêu chuẩn | EN 12830; DIN EN 50581:2013; CE 2014/30/EU; DIN EN 61326-1:2013; CFR 21 Part 11 (với phần mềm testo ComSoft CFR-Software) |
| loại chứng chỉ | Được chứng nhận bởi HACCP Quốc tế |
| Kênh kết nối | 1 kênh gắn trong |
| Thời lượng pin | 150 ngày kể từ lần đầu tiên bắt đầu chương trình đo bằng nút “Start” (chu kỳ đo 5 phút, -35 °C) |
| Authorizations | CE; RTCA/DO-160G |
| Chức năng cảnh báo | thông qua đèn LED và màn hình |
| Loại pin | Pin Lithium, không thể thay thế |
| Loại màn hình | segment LCD |
| Kích thước hiển thị | một dòng |
| Đèn màn hình | không |
| Interface | USB; NFC |
| Bộ nhớ | 40.000 giá trị đo |
| Nhiệt độ bảo quản | -35 đến +70 °C |
Xem thêm