Đầu đo nhiệt độ tiếp xúc KIMO SIS-1000HT (0 ... +1400°C, 1000mm)
KIMO SAUERMANN
SIS-1000HT
  • Sensor đo nhiệt độ tiếp xúc nhiệt độ cao (lên đến 1400°C) SIS-1000 HT
  • Mã hàng: SIS-1000 HT (24830)  / đầu đo dài 1000 mm
  • Khoảng đo: từ 0 ... +1400°C
Liên hệ
Miêu tả Đầu đo nhiệt độ tiếp xúc KIMO SIS-1000HT (0 ... +1400°C, 1000mm)
  • Khoảng đo: từ 0 ... +1400°C
  • Độ chính xác: từ 0 ... +1100°C : ±1°C
  •                        từ 1100 ... +1400°C : ±0.15% giá trị đọc
  • Vật liệu đầu đo: làm bằng gốm chịu nhiệt
  • Loại đầu đo nhiệt độ có tay cầm, cáp dài xoắn
  • Đường kính đầu đo: 8 mm