Đầu đo nhiệt độ tiếp xúc KIMO SIK-500HT (0 ... +1000°C, 500mm)
KIMO SAUERMANN
SIK-500HT
Liên hệ
Miêu tả Đầu đo nhiệt độ tiếp xúc KIMO SIK-500HT (0 ... +1000°C, 500mm)
Sensor đo nhiệt độ tiếp xúc nhiệt độ cao (lên đến 1000°C) SIK-500-1000HT
Mã hàng: SIK-500 HT (24644)  / đầu đo dài 500 mm
Mã hàng: SIK-1000 HT (24645)  / đầu đo dài 1000 mm
  • Khoảng đo: -40 ... +1000°C
  • Độ chính xác: từ -40 ... +375°C : ±1,5°C, ngoài khoảng trên: ±0.4% giá trị đọc
  • Loại đầu đo nhiệt độ có tay cầm, cáp dài xoắn
  • Đầu đo được làm bằng thép không gỉ
  • Đường kính đầu đo: 6 mm