Đầu Cos tròn GIGA GG-RV1.25-3 bọc nhựa - Chất lượng cao
GIGA
GG-RV1.25-3
Đầu Cos tròn GIGA GG-RV1.25-3 bọc nhựa
Chất liệu: Đồng thau
Tiết diện cáp sử dụng: 0.5-1.5 mm²
Lỗ bắt ốc (Ø): 3.2 mm
Quy cách đóng gói : 100 cái/bịch
Còn hàng
Đầu Cos Tròn GG-RV1.25-3 Bọc Nhựa: Giải Pháp Kết Nối Hoàn Hảo Cho Dự Án Điện Của Bạn
Thiết Kế Tiện Dụng Và Linh Hoạt
Chất Lượng Vượt Trội – Giá Cả Hợp Lý
Đáp Ứng Mọi Nhu Cầu Ứng Dụng Điện
Mã hàng d2 B L F H D Đóng gói
GG-RV1.25-3 3.2 5.7 17.8 4.95 10 4.3 100pcs/túi
GG-RV1.25-4 4.3 6.6 20.1 6.3 10 4.3 100pcs/túi
GG-RV1.25-6 6.5 11.6 27.5 1 1.1 10 4.3 100pcs/túi
Sản phẩm liên quan
Đầu Cos tròn GIGA GG-RV5.5-8 bọc nhựa - Chất lượng cao
Đầu Cos tròn GIGA GG-RV5.5-8 bọc nhựa
Chất liệu: Đồng thau
Lỗ bắt ốc (Ø): 8.4 mm
Đầu Cos CAPA bọc nhựa Đực MDD2-250 màu Xanh tiện dụng 100 Cái/1 Bịch
48.000đ
  • Chất liệu: Đồng thau phủ nhựa
  • Kiểu: Đực
  • Tiết diện cáp sử dụng: 1.5~2.5 mm²
Đầu coss chỉa trần không hàn SNB5.5-5 tiện lợi lắp đặt
60.000đ
  • Tiết diện cáp sử dụng: 4 đến 6mm2
  • Độ rộng càng : 5 mm
  • Ống co nhiệt tương thích : Ø8 ~ Ø10
  • Chụp màu tương thích : V5.5
Đầu cos pin tròn trần đặc PTN1.25-13 (100 Cái/1 Bịch) chắc chắn, dễ lắp đặt
  • Chiều dài Pin tiếp xúc: 13 mm
  • Ống co nhiệt tương thích: Ø6
Đầu cos chữ Y (chỉa) SV1.25-6 (Đỏ) bền bỉ - Kết nối điện năng tối ưu
Đầu cos chữ Y (chỉa) SV1.25-6 (Đỏ) bền bỉ - Kết nối điện năng tối ưu, phù hợp cho dây từ 0.5mm- 1.5mm2, thiết kế chữ Y đảm bảo độ bền cao, dẫn điện tốt, dễ lắp đặt. Lý tưởng dùng trong tủ phân phối, dây nối điện