Đầu cos pin tròn đặc PTV1.25-13 chụp màu đỏ, kết nối nhanh chóng và an toàn
43.500đ
Trung quốc
PTV1.25-13
  • Loại : Cos pin tròn đặc
  • Chất liệu: Đồng thau phủ nhựa
  • Tiết diện cáp sử dụng: 0.5~1.5 mm²
  • Chiều dài Pin tiếp xúc: 13 mm
  • Quy cách đóng gói: 100 cái/bịch
Còn hàng
1
Đầu Cos Pin Tròn Đặc PTV1.25-13 Chụp Màu Đỏ - Sự Lựa Chọn Hoàn Hảo Cho Kết Nối Điện An Toàn
Chất Liệu Đồng Thau Phủ Nhựa - Đẳng Cấp Bền Bỉ
Kết Nối Hiệu Quả Với Nhiều Loại Cáp
Chiều Dài Pin Tiếp Xúc Hoàn Hảo
Quy Cách Đóng Gói Tiện Lợi
Ứng Dụng Đa Dạng Trong Lĩnh Vực Điện
Mã hàng Màu chụp Cos Tiết diện dây sử dụng Chiều dài Pin tiếp xúc (mm) Đóng gói
PTV1.25-13 Đỏ 0.5~1.5 mm² 13 100 Cái/1 Bịch
PTV2-13 Xanh 1.5~2.5 mm² 13 100 Cái/1 Bịch
PTV5.5-13 Vàng 6 mm² 13 100 Cái/1 Bịch
Sản phẩm liên quan
Đầu cos pin (Cos Kim) rỗng E1612 bền cao, dễ lắp đặt (100 Cái/1 Bịch)
68.000đ
  • Tiết diện cáp sử dụng: 16 mm²
  • Chiều dài Pin tiếp xúc: 12 mm
Đầu cos pin dẹp trần đặc DBN5.5-18 (100 Cái/1 Bịch) chắc chắn, dễ lắp đặt
  • Chất liệu : Đồng thau
  • Tiết diện cáp sử dụng: 4~6 mm²
  • Chiều dài Pin tiếp xúc: 18 mm
  • Ống co nhiệt tương thích: Ø8 ~ Ø10
Đầu Cos CAPA bọc nhựa Đực MDD1.25-250 màu Đỏ tiện dụng 100 Cái/1 Bịch
  • Kiểu: Đực
Đầu Cos nối thẳng BV1.25 màu đỏ bền bỉ, dẫn điện tối ưu
Đầu Cos nối thẳng BV1.25 màu đỏ chất liệu đồng thau, thiết kế ống kim loại rỗng giúp kết nối dây cáp điện 0.5~1.5 mm² chắc chắn, dẫn điện ổn định
  • Loại : Ống nối cáp
Đầu Cos tròn RV5.5-6 bọc nhựa Vàng - Chất lượng cao, đa công dụng
Đầu cos bít SC185-16 bền bỉ với chất liệu đồng thau (Bịch 10/cái)
Đầu cos bít SC185-16 làm từ đồng thau, tương thích ống co nhiệt Ø35 ~ Ø40, lỗ bắt ốc Ø16 mm, tiết diện cáp 185 mm², đóng gói 10 cái, đảm bảo độ bền và hiệu quả kết nối